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(IMETHIBITISHWA – ISO 9001:2015, Huduma za Hali ya Hewa kwa Usafiri wa Anga)  

727H - 04/2026 
 

 

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO 

TAREHE: 03/07/2026. 

 

 
 

 

            VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:                                          

 

 

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kwa kasi ya km 30 kwa saa kwa Pwani yote. Kutoka Kusini 

Mashariki kwa Pwani ya Kusini na kutoka Kusini kwa Pwani ya Kaskazini. 

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Makubwa Kiasi. 

Matarajio kwa siku ya Jumapili tarehe 05/07/2026: Vipindi vya hali ya baridi kiasi vinatarajiwa 

kuendelea katika maeneo mengi nchini.  

Utabiri huu umetolewa leo tarehe 03/07/2026. 

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.    

                       

 

 

UTABIRI WA HALI YA HEWA 

KWA SAA 24 ZIJAZO 

 

[Visiwa vya Unguja na Pemba]: 

[Mikoa ya Kigoma, Tabora na Katavi]:  

[Mikoa ya Morogoro, Dodoma na Singida]: 

[Mikoa ya Kilimanjaro, Arusha na Manyara]: 

[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]: 

[Mikoa ya Tanga, Dar es Salaam, Lindi na Mtwara]:  

[Mikoa ya Kagera, Geita, Shinyanga, Mwanza, Mara na Simiyu]: 

[Mikoa ya Ruvuma, Mbeya, Rukwa, Iringa, Njombe na Songwe]:   

Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.  

MJI Kiwango cha juu cha joto Kiwango cha chini cha joto Mawio (Saa) Machweo (Saa) 

ARUSHA 23°C         14°C 12:41 12:35 

D'SALAAM 30°C 20°C 12:36 12:18 

DODOMA 27°C 15°C 12:48 12:34 

KIGOMA  30°C 17°C 01:11 12:59 

MBEYA 24°C 06°C 01:03 12:37 

IRINGA 25°C 11°C 12:51 12:31 

NJOMBE 20°C 07°C 12:58 12:33 

MWANZA 30°C 18°C 12:53 12:50 

TABORA 31°C 15°C 12:59 12:47 

TANGA 29°C 23°C 12:34 12:22 

ZANZIBAR 29°C 24°C 12:36 12:18 
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